



PASSPORT SIZE

TANESCO MBEYA SACCOS LIMITED

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA TANESCO MBEYA

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA (TE)

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)

SEHEMU A: MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI

1. Taarifa binafsi

Jina Kamili la Mwombaji.....

*Tarehe ya Kuzaliwa:.....Mkoa.....Hali ya Ndoa.....

Jinsia.....*Namba ya NIDA.....Namba ya TIN.....

2. Taarifa ya Ajira

Nambari ya Ajira:Tarehe ya kuajiriwa.....

Kituo cha Kazi:Mkoa:.....Wilaya:.....

Aina ya Ajira..... Onyesha kipindi cha Mkataba.

Kuanzia:/...../.....Hadi:/...../..... **(tafadhali ambatanisha nakala ya mkataba wako wa kazi)**

Cheo chako kazini:.....

Mshahara kwa mwezi (Gross Salary.....Mshahara halisi kwa

mwezi(Monthly Net Salary:.....

3. Taarifa za Mawasiliano:

Sehemu/Eneo unaloishi:Anuani ya Posta:.....

*Nambari ya simu ya mkononi:Barua pepe (Email).....

4. Majina ya warithi wawili

(1).....Uhusiano.....

(2).....Uhusiano.....

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA TAARIFA

(i) UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi kwa kadri ya ufahamu wangu.

Jina la kwanzaJina la KatiJina la Ukoo

Sahihi ya Mwombaji:Tarehe:

(ii) UTHIBITISHO WA MWAJIRI

Nathibitisha kwamba taarifa alizotoa Mwanachama:.....

hapo juu ni kamili na sahihi .

Sahihi ya Mwajiri: Tarehe:.....

(iii) UTHIBITISHO WA MDHAMINI (Awe mfanyakazi mwajiriwa wa kudumu wa TANESCO)

Nathibitisha kwamba taarifa alizotoa Mwanachama.....

hapo juu ni kamili na sahihi na nipo tayari kushirikiana nanyi endapo kutatokea mabadiliko katika kazi yake.

Jina la kwanzaJina la KatiJina la Ukoo.....

Sahihi ya mdhamini: Tarehe:.....

SEHEMU B: MICHANGO NA MAKATO.

- KIINGILIO –Kiasi cha Tsh 85,000/=
 - Kiasi cha Makato kwa Mwezi kupitia mshahara wangu ni (Kisichopungua Tsh.100,000/=)
- Shs

SEHEMU C: (Kwa Matumizi ya Ofisi tu).

Mwombaji amekubaliwa / hajakubaliwa Sababu (endapo hajakubaliwa)

.....

Ameingizwa katika Kitabu MweziMwaka.....

Namba ya Mwanachama.....

Tarehe.....Sahihi.....Cheo.....

*** RUDISHA FOMU NA PICHA ZAKO ZA PASSPORT SIZE (2) ZA RANGI NA KIINGILIO**