

TANESCO MBEYA SACCOS LIMITED



FOMU YA MKOPO WA SIKUKUU

SEHEMU A. TAARIFA ZA MKOPAJI

1. JINA LA MWOMBaji.....(MAJINA MATATU)
2. TAREHE YA KUZALIWA..... HALI YA NDOA.....
3. IDADI YA WATEGEMEZI.....NAMBA YA SIMU.....ANWANI.....

SEHEMU B. MAOMBI YA MKOPO

1. NAOMBA MKOPO WA TSH.....AMBAZO NITALIPA KWA AWAMU.....
KILA AWAMU TSH.....NA FAIDA SH.....FAIDA JUU YA MKOPO
NI..... JUMLA YA MAKATO KWA MWEZI
TSH.....
2. MADHUMUNI YA MKOPO HUU NI
3. DHAMANA YA MKOPO HUU NI

SEHEMU C: MAELEZO BINAFSI YA MKOPAJI

1. SIDAIWI/NADAIWA NA CHAMA (ELEZA KWA UFUPI)
.....
2. TAREHE YA KUAJIRIWA COY NO. KITUO CHA KAZI
.....MKOA
3. MSHAHARA KWA MWEZI (BASIC SALARY)

SEHEMU D. TAARIFA ZA BENKI

AKAUNTI NAMBABENKI

SEHEMU E: KIAPO CHA MKOPAJI

Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu (kuacha/kuachishwa kazi n.k) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia akiba, hisa, mafao na dhamana yoyote ili kufidia deni litakalobaki.

NATHIBITISHA KUWA YOTE NILITOELEZA HAPO JUU NI KWELI TUPU

SAHIHI YA MKOPAJI TAREHE

SEHEMU F: VIGEZO NA MASHARTI YA MKOPO

1. Mkopo utatolewa kwa kuzingatia 1/3 ya mshahara wa mwanachama(mfanyakazi), mkopaji atatakiwa kuambatanisha pay slip ya mwezi mmoja husika ili kuzingatia 1/3.
2. Ada ya Fomu ya mkopo huu ni shilingi **2,000** ambayo itakatwa kwenye mkopo anaomba.
3. Mkopo huu hautaangalia akiba, ilimradi mshahara wake unaruhusu (500,000/=)
4. Muda wa marejesho ni miezi 2, riba ya mkopo ni 8% kwa mwezi

D.KWA MATUMIZI YA OFISI TU

(I) MAONI YA AFISA MIKOPO

.....

JINA SAHIHI TAREHE

(II) MAONI YA KAMATI YA MKOPO

KAMATI YA MIKOPO IMEIDHINISHA MKOPO WA SHS..... UTAKAOLIPWA KWA

KIPINDI CHA MIEZI NA KUTOZWA RIBA YA SHS.....

(MAJINA NA SAINI ZA WAJUMBE)

- | | | |
|----------------|-------------|--------------------|
| (1) JINA | SAHIHI..... | M/KITI TAREHE..... |
| (2) JINA | SAHIHI..... | KATIBU TAREHE..... |
| (3) JINA | SAHIHI..... | MJUMBE TAREHE..... |